

"KIZIDUO"
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE



**MUHTASARI WA KIKAO CHA TIMU YA MENEJIMENTI YA HALMASHAURI (CMT)
CHA TAREHE 13.10.2021 KUPITIA TAARIFA ZA UTEKELEZAJI ROBO YA
KWANZA (1) MWEZI JUNI HADI SEPTEMBER 2021
WAJUMBE WALIOHUDHURIA**

NA	JINA LA MJUMBE	CHEO
1	EVELINE P. MERAY	KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
2	ENG MASOTA MALULU	KAIMU MKUU WA IDARA YA UJENZI
3	ALLY O NCHURIKA	KAIMU MKUU WA IDARA YA MAZINGIRA NA UDHIBITI WATAKA NGUMU
4	MOHAMMED LUNGIA	KAIMU MKUU WA IDARA YA FEDHA NA BIASHARA
5	SAADI S. NYAGAWA	MKUU WA IDARA YA MIFUGO NA UVUVI
6	ANTHOMY K. DANIEL	KAIMU MKUU WA IDARA YA MIPANGO, TAKWIMU NA UFUATILIAJI
7	JITIHADA AMON	KAIMU KATIBU TSC
8	DKT RIO ERNEST	KAIMU MKUU IDARA YA AFYA
9	BAKARI MALIMA	MKUU WA IDARA YA KILIMO, USHIRIKA NA UMWAGILIAJI
10	ANDREW A. MITUMBA	KAIMU MKUU WA IDARA YA ELIMU MSINGI
11	DICKSON MWENDA	KAIMU MKUU WA IDARA YA ARDHI NA MALIASILI
12	ISIHAKA I. MWALIMU	MKUU WA IDARA YA ELIMU SEKONDARI
13	ANDREW GREGORY	MKUU WA KITENGO CHA SHERIA
14	HAULE PETER MWAMSIKU	KAIMU MKUU WA KITENGO CHA MTHIBITI UBORA WA ELIMU
15	AMEDEUS MBUYA	KAIMU MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
16	MALIFIMBO MALIFIMBO	MKUU KITENGO CHA MANUNUZI
17	GODFRID NKUBA	MKUU WA IDARA YA MAENDELEO YA JAMII

SEKRETARIETI

NA	JINA LA MJUMBE	CHEO
1	SIBONIKE LAZARO	Katibu wa Vikao

AGENDA NA.KTV/MPDC/01/29/04/2021: KUFUNGUA KIKAO

Katibu alieleza kuwa akidi inayotosheleza kuanza kikao imetimia, hivyo Katibu alimkaribisha Mwenyekiti ili afungue Kikao. Mwenyekiti alianza kwa kuwapongeza, Kisha alifungua kikao saa 06:50 mchana.

AGENDA NA.KTV/MPDC/02/29/04/2021: KURIDHIA AGENDA.

Katibu aliwasilisha jumla ya agenda 12 kwa Wajumbe

1. Kufungua Kikao
2. Kuridhia Agenda
3. Kusoma na Kuthibitisha Muhtasari wa kikao cha tarehe 06.07.2021.
4. Kusoma na kuthibitisha yatoکانayo na kikao cha tarehe 06.07.2021.
5. Taarifa ya mapato na matumizi kwa kipindi cha mwezi Julai, Agosti na Septemba 2021
6. Taarifa ya manunuzi ya mwezi Julai, Agosti na Septemba 2021.
7. Taarifa za fedha za iCHF na NHIF kwa mwezi Julai, Agosti na Septemba 2021.
8. Kutoka vituo vya huduma za Afya

9. Taarifa ya utekelezaji wa shughuli mbalimbali za Idara.
 - a) Idara ya Mipango Takwimu na Ufuatiliaji
 - b) Idara ya Elimu Sekondari.
 - c) Kitengo cha TEHAMA.
 - d) Kitengo cha Nyuki
 - e) Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi.
 - f) Idara ya Ujenzi
 - g) Idara ya Utawala na Utumishi.
10. Taarifa ya mapokezi ya fedha ya maendeleo UVIKO 19
11. Taarifa ya utekelezaji wa Miradi ya maendeleo kwa kipindi cha robo ya kwanza Julai, Agosti na Septemba 2021.
12. Mengineyo kwa Idhini ya Mwenyekiti.
13. Kufunga Kikao.

Wajumbe waliridhia Agenda zote zilizowasilishwa.

AGENDA NA.KTV/MPDC/10/29/04/2021: - TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA TSHS.1,370,000,000.00 KWA AJILI YA UJENZI WA MIRADI YA MAENDELEO YA UVIKO 19

Mwenyekiti alitoa taarifa ya mapokezi ya fedha za miradi ya UVIKO kiasi cha Tshs. 1,370,000,000.00 miradi ambayo inatakiwa kutekelezwa ni kama ifuatavyo;

1. Ujenzi wa madarasa 18 kwa shule shikizi
2. Ujenzi wa madarasa 31 kwa shule za Sekondari
3. Ujenzi wa Nyumba ya mtumishi (Three in one) Hospital ya Wilaya
4. Ujenzi wa jengo la dharula ya wagonjwa (EMD) Hospital ya Wilaya

Mwenyekiti alieleza kuwa fedha hiyo inatakiwa kutekelezwa kwa muda mfupi kwa ajili ya kuwawezesha wanafunzi na huduma nyingine kuweza kupatikana kwa wakati, na pia njia iliyopendekezwa ya utekelezaji ni kwa njia ya kuwatumia mafundi wasiokuwa wakandarasi (Force Account) Hivyo kinachotakiwa ni kila idara husika kujipanga kwa ajili ya kutoa taarifa na kuutambulisha mradi kwa maeneo husika kwa ajili ya utekelezaji.

Wajumbe kwa pamoja walishukuru sana taarifa hiyo ya upokeaji wa fedha na kusema kuwa itapelekea kwenda kupunguza adha mbalimbali ambazo zinatukabili hasa ya upungufu wa madarasa.

AGENDA NA.KTV/MPDC/12/12/2021 KUFUNGA KIKAO.

Katibu alimkaribisha mwenyekiti ili afunge kikao, Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao, na kusisitiza kila Mkuu wa Idara na Kitengo kuendelea kusimamia kikamilifu shughuli za Idara na Kitengo kulingana na mpango na maelekezo yaliyotolewa katika kikao hicho, Kisha alifunga kikao saa 08:52 mchana.

Muhtasari Umethibitishwa na Kusainiwa na:

Saini ya Katibu

Mtuzi.....

Ignas Tadeo

Tarehe: 13/10/2021.....

Saini ya Mwenyekiti

Mashalla

Catherine M. Mashalla

Tarehe: 13/10/2021..



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA TANZANIA



HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KWA MWAKA (2020/2021) KILICHOKETI
TAREHE 27 OCTOBA, 2021.
MUHTASARI NAMBA: TB: 4/2020/2021

WALIOHUDHURIA

1. Godfrid P. Nkuba	Afisa Maendeleo ya Jamii (W)	Mwenyekiti
2. Malifimbo L. Malifimbo	Afisa ugavi (W)	Katibu
3. Andrew Gregory	Mwanasheria	Mjumbe
4. Anthon Daniel	Afisa Mipango	Mjumbe
5. Martin Lohay	Mganga Mkuu	Mjumbe
6. Andrew Mitumba	Afisa Elimu Msingi	Mjumbe

B. SEKRETARIETI.

1. Hipolite S. Gimeno

AGENDA NA: TB 04/2020/2021/01. KUFUNGUA KIKAO

Baada ya kujiridhisha na akidi, Mwenyekiti alifungua Kikao saa 12:51 Mchana, kwa kuwataka Wajumbe wajielekeze kwenye mjadala mzima wa agenda ambazo ziliwasilishwa mbele yao.

AGENDA NA: TB 04/2020/2021/02. KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO.

Jumla ya Agenda saba (7) ziliridhiwa ili zijadiliwe. Agenda hizo ni:-

1. Kufungua Kikao
2. Kuthibitisha Agenda za Kikao
3. Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa Kikao cha tarehe 12 Julai, 2021.
4. Kuridhia ujenzi wa miradi ya COVID kwa kutumia mafundi wasiokuwa wakandarasi (ujenzi wa force)
5. Mengineyo.
6. Kufunga Kikao.

AGENDA NA: TB 04/2020/2021/3 KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA TAREHE 12 Julai, 2021.

Muhtasari wa Kikao kilichofanyika tarehe 12 Julai, 2020, ulisomwa, ambapo Wajumbe waliafiki kuwa, yote yaliyomo kwenye Muhtasari huo ndio waliyoyajadili na kuyatolea maamuzi. Kuthibitisha hayo, Mwenyekiti na Katibu waliweka saini zao kwa niaba ya wote, ili Muhtasari huo uwe kumbukumbu halali wa Kikao hicho.

AGENDA NA: TB 04/2020/2021/4 KUPITISHA MANUNUZI NA UJENZI WA MIRADI YA MADARASA YA SEKONDARI NA MSINGI NA MIRADI YA AFYA YA UVIKO KWA KUTUMIA MAFUNDI WASIOKUWA WAKANDARASI (FORCE ACCOUNT) YENYE GHARAMA TSHS. 3,650,000.00

Katibu aliwaeleza majumbe kuwa kuna fedha imepokelewa za COVID 19 kwa ajili ya ujenzi wa madarasa ya sekondari 31, madarasa ya shule shikizi 18, ujenzi wa nyumba ya mtumishi (Three in one) moja na jengo la huduma ya dharura kati hospitali ya wilaya. Hivyo aliwaomba wajumbe waridhie miradi hiyo ikatekelezwe kwa kutumia mafundi wasiokuwa wakandarasi (Force Account) kwa kuwa hayo ni matakwa ya mfadhili wa miradi.

AZIMIO

Wajumbe walikubaliana kwa Pamoja na kuridhia kuwa kazi hiyo ikafanyika kwa kutumia mafundi wasiokuwa wakandarasi (Force Account) na wajumbe walishauri kuwa ni vizuri miradi hii itambulishwe haraka kwenye ngazi za huko shuleni ili miradi iweze kutekelezwa kwa wakati

AGENDA NA:TB 04/2019/2020/5. MENGINEYO.

Hakukuwa na mengineyo

AGENDA NA:TB 04/2019/2020/6. KUFUNGA KIKAO.

Mwenyekiti alifunga Kikao saa 08:20 mchana na alitumia fursa hiyo kuwashukuru Wajumbe kwa michango yao.

M U H T A S A R I

U M E T H I B I T I S H W A

.....
Malifimbo L. Malifimbo
KATIBU WA BODI YA ZABUNI

.....
GODFRID P. NKUBA
MWENYEKITI WA BODI YA ZABUNI

.....
27/10/2021
.....

TAREHE.